చిరంజీవి క్వారంటైన్‌?.. తెలంగాణ వైద్య ఆరోగ్యశాఖ

ఆచార్య షూటింగ్ ప్రారంభించాలని, కోవిడ్ టెస్ట్ చేయించుకున్న తనకు రిజల్ట్ పాజిటివ్ వచ్చిందన్నారు చిరంజీవి. అయితే తనకు ఎలాంటి కోవిడ్ లక్షణాలు లేవన్నారు. వెంటనే హోమ్ క్వారంటైన్ అయ్యానన్నారు. ఆ తర్వాత తనలో ఎలాంటి లక్షణాలు లేకపోవడంతో అపోలో డాక్టర్స్‌ను ఆశ్రయించి మూడు రకాల టెస్టులు చేయించుకున్నట్లు తెలిపారు. అయితే ఎక్కడా కూడా పాజిటివ్ అని రాకపోవడంతో ఫాల్స్ కిట్ వల్ల తనకు ముందుగా పాజిటివ్ వచ్చిందని డాక్టర్లు నిర్ధారించారన్నారు. గత వారంలో కరోనా పాజిటివ్ అని చిరు ప్రకటించి.. ఆపై తప్పుడు ఫలితం వచ్చిందని, తనకు కరోనా సోకలేదని స్పష్టం చేసిన సంగతి తెలిసిందే.

మరోవైపు తనకు కరోనా లేదని నిర్ధారించుకున్నతర్వాత తాజాగా దీపావళి సందర్భంగా తన గురువు, ప్రముఖ నటుడు, దర్శకుడు అయిన విశ్వనాథ్‌ను చిరంజీవి దంపతులు కలిశారు. తన శిష్యుడు ఇండస్ట్రీ పెద్దగా ఇంటికి రావడంపై విశ్వనాథ్ సంతోషం వ్యక్తం చేశారు. చిరు-విశ్వనాథ్ కాసేపు పాత జ్ఞాపకాలను, అప్పటి సినిమా విశేషాలను గుర్తుచేసుకున్నారు. విశ్వనాథ్ ఆరోగ్య క్షేమాలను చిరు అడిగి తెలుసుకున్నారు.అయితే తాజాగా తెలంగాణ వైద్య ఆరోగ్య శాఖ డైరెక్టర్ చేసిన వ్యాఖ్యలపై మరి చిరంజీవి ఎలా స్పందిస్తారో చూడాలి.

Leave a Reply

%d bloggers like this: