రూ.లక్ష పెడితే రూ.12 లక్షలు.. అది కూడా 4 నెలల్లోనే.. కళ్లుచెదిరే లాభం

కేవలం 4 నెలల్లోనే కళ్లుచెదిరే లాభం. రూ.లక్షకు రూ.12 లక్షలు. ఎలా అనుకుంటున్నారా? స్టాక్ మార్కెట్‌లో ఒక షేరు ర్యాలీ చేసింది. పరులుగు పెట్టింది. దీంతో ఇన్వెస్టర్ల పంట పండింది.

  • అదిరే రాబడి
  • 4 నెలల్లోనే భారీ లాభం
  • దుమ్మురేపిన షేరు

తక్కువ కాలంలోనే కళ్లుచెదిరే లాభం పొందాలని భావిస్తే.. వారికి అందుబాటులో ఉన్న ఆప్షన్ స్టాక్ మార్కెట్ అని చెప్పొచ్చు. షేర్ మార్కెట్‌లో అదిరిపోయే రాబడి పొందొచ్చు. అదేసమయంలో స్టాక్ మార్కెట్‌లో భారీ రిస్క్ కూడా ఉంటుందని గమనించాలి. డబ్బులు మొత్తం పోవచ్చు. 

అందుకే జాగ్రత్తగా ఉండాలి. స్టాక్ మార్కెట్‌లో చాలా మల్టీబ్యాగర్ స్టాక్స్ ఉంటాయి. వీటిల్లో ఈకేఐ ఎనర్జీ సర్వీసెస్ కూడా ఒకటి. ఈ షేరు ఇన్వెస్టర్లకు సంపన్నులను చేసింది. అతితక్కువ కాలంలోనే భారీ రాబడిని అందించింది. ఇన్వెస్టర్ల పంట పండించింది. భారీ ర్యాలీ చేసింది.

ఈకేఐ ఎనర్జీ సర్వీసెస్ షేరు ఏప్రిల్ 7న మార్కెట్‌లో లిస్ట్ అయ్యింది. అప్పటి నుంచి చూస్తే అంటే 4 నెలల కాలంలో షేరు ధర 1082 శాతం పరుగులు పెట్టింది. ఏప్రిల్ 7న షేరు ధర రూ.147 వద్ద ఉండేది. ఆగస్ట్ 3న షేరు ధర రూ.1738కు చేరింది.

ఆగస్ట్ 3న ఈ షేరు ధర 5 శాతం అప్పర్ సర్క్యూట్‌ను తాకింది. అదేసమయంలో ఐదు ట్రేడింగ్ సెషన్స్‌లోనే షేరు ధర రూ.1501 నుంచి రూ.1738కు ఎగసింది. నెల రోజుల్లోనే షేరు ధర రూ.722 నుంచి రూ.1738కు పెరిగింది. 4 నెలల్లో షేరు ధర 1082 శాతం ర్యాలీ చేసింది. 

అంటే మీరు 4 నెలల కిందట ఈ షేరులో రూ.లక్ష పెట్టి ఉంటే.. ఇప్పుడు మీ ఇన్వెస్ట్‌మెంట్ విలువ దాదాపు రూ.12 లక్షలు అయ్యి ఉండేది. లేదంటే ఒక నెల కిందట డబ్బులు పెట్టి ఉంటే.. రూ.2.4 లక్షలు అయ్యేవి. అంటే తక్కువ కాలంలో భారీ లాభం పొంది ఉండేవారు.

Leave a Reply

%d bloggers like this: