తిరుగుబాటు ఎమ్మెల్యేలది నమ్మక ద్రోహం …ఆదిత్య థాకరే !

మీకు దమ్ముంటే పార్టీని వీడి ఎన్నికల్లో పోరాడండి.. రెబెల్​ ఎమ్మెల్యేలకు మహారాష్ట్ర సీఎం ఉద్ధవ్​ కుమారుడు ఆదిత్య థాక్రే సవాల్​

  • మా తప్పేమైనా ఉంటే చూపండి
  • ఉద్ధవ్ థాక్రే నాయకత్వంలో లోపాలేమైనా ఉన్నాయా?
  • తిరుగుబాటు ఎమ్మెల్యేల నమ్మక ద్రోహాన్ని మర్చిపోబోమని వ్యాఖ్య

మహారాష్ట్రలో శివసేన ప్రభుత్వం, సీఎం ఉద్ధవ్ థాక్రేపై తిరుగుబాటు చేసిన ఎమ్మెల్యేలకు ఉద్ధవ్ కుమారుడు ఆదిత్య థాక్రే బహిరంగంగా సవాలు విసిరారు. తిరుగుబాటు ఎమ్మెల్యేలకు దమ్ముంటే పార్టీకి రాజీనామా చేసి ఎన్నికల బరిలో నిలవాలన్నారు. మహారాష్ట్రలో రాజకీయ సంక్షోభం నేపథ్యంలో ముంబైలో పార్టీ కార్యకర్తలు, అభిమానులను ఉద్దేశించి ఆదిత్య థాక్రే మాట్లాడారు. ఈ సందర్భంగా రెబెల్ ఎమ్మెల్యేలపై మండిపడ్డారు.

మా తప్పేదైనా ఉంటే చెప్పండి
‘‘మీకు ఏ మాత్రం దమ్ము, ధైర్యమున్నా శివసేన పార్టీని వదిలేయండి. మా తప్పేంటో చెప్పి పోరాటం చేయండి. మేం ఏదైనా తప్పు చేశామా? ఉద్ధవ్ థాక్రే నాయకత్వంలో ఏమైనా లోపముందా? మేమంతా ఏదైనా తప్పు చేస్తున్నామా?.. అలా అయితే పార్టీకి రాజీనామా చేయండి. ఎన్నికల్లో పోరాడండి. అందుకు మేం సిద్ధంగా ఉన్నాం..” అని తిరుగుబాటు ఎమ్మెల్యేలకు ఆదిత్య సవాల్ విసిరారు. తిరుగుబాటు ఎమ్మెల్యేలు చేసిన నమ్మక ద్రోహాన్ని తాము ఎప్పటికీ మర్చిపోబోమని స్పష్టం చేశారు.

If you dare, leave the party and fight in the elections .. Aditya Thackeray, son of Maharashtra CM Uddhav, challenges rebel MLAs

  • Show if ours is wrong
  • Are there any flaws in the leadership of Uddhav Thackeray?
  • The remark that the betrayal of trust by the rebel MLAs should not be forgotten

In Maharashtra, Uddhav’s son Aditya Thackeray has publicly challenged MLAs who rebelled against the Shiv Sena government and CM Uddhav Thackeray. If the rebel MLAs dare, they want to resign from the party and stand in the election. Aditya Thackeray addresses party workers and fans in Mumbai in the wake of the political crisis in Maharashtra. On this occasion the Rebel MLAs were incensed.

Tell us if there is anything wrong with us
“Leave the Shiv Sena party if you have any courage. Fight our guilt. Did we do anything wrong? Is there anything wrong with the leadership of Uddhav Thackeray? Are we all doing anything wrong? .. then resign from the party. Fight the election. We are ready for that. ”Aditya challenged the rebel MLAs. They made it clear that they would never forget the betrayal of trust committed by the rebel MLAs.

Leave a Reply

%d bloggers like this: